Bán đất thửa 623 tờ 51 14 KDC Khang Điền Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C phường Phước Long | 100 triệu/m² | 80 triệu/m² - 138 triệu/m² |
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
200 m²(10 x 20)
17,9 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
177 m²(6 x 30)
16,8 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
300 m²(15 x 20)
41,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
129 m²(6 x 21.5)
15 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
177 m²(6 x 29)
16,8 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
83 m²(5.1 x 16.2)
10,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
200 m²(8 x 25)
17,9 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
248 m²(12 x 20)
21 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai