Bán đất thửa 537 tờ 38 Võ Trần Chí Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Đất
4700 m²(31 x 152)
176 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tân Tạo | 194 triệu/m² | 10 triệu/m² - 24,62 tỷ/m² |
Đất
4700 m²(31 x 152)
176 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Võ Trần Chí
Đất
3800 m²(25 x 152)
144 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Võ Trần Chí
Đất
52 m²(4 x 13)
4,4 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
72 m²(4 x 18)
5,8 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
1.17 m²(26 x 45)
28,8 Tỷ
24.62 Tỷ/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Võ Trần Chí
Đất
74 m²(5 x 15)
6 Tỷ 450 Triệu
87.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 50 Triệu
84.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
134 m²(6.5 x 18)
6,8 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 4
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 950 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
138 m²(4 x 34)
9 Tỷ 990 Triệu
72.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 23
Đất
154 m²(7 x 17)
9,9 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
196 m²(5 x 39)
10,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Bờ Tuyến
Đất
8500 m²(56 x 152)
320 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
104 m²(5.5 x 18)
3,9 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
505 m²(16 x 31.5)
12,5 Tỷ
24.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
154 m²(7 x 17)
9,9 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
128 m²(4 x 32)
9,3 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
138 m²(4 x 34)
10,2 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 23
Đất
72 m²(4 x 18)
5,8 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
132 m²(8 x 16.5)
9 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai