Bán đất thửa 1098 tờ 23 Kênh Tham Lương Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Đất
128 m²(4 x 32)
9,3 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Tạo
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Tân Tạo | 56 triệu/m² | 19 triệu/m² - 91 triệu/m² |
Đất
128 m²(4 x 32)
9,3 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
58.7 m²(4.3 x 13.5)
4,5 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
666 m²(12 x 42)
16 Tỷ
24 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
128 m²(4 x 32)
9,3 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 15)
2,8 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 16.5)
2,6 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(7 x 10)
4,1 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
82 m²(4 x 20.5)
3,7 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
92 m²(6.3 x 16)
4,2 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
65 m²(4 x 16)
4,2 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
111 m²(8 x 14)
5,4 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
89 m²(4.7 x 18)
3,7 Tỷ
41.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 16.5)
2,8 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
140 m²(5.5 x 20)
6,8 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5.5 x 9.1)
3 Tỷ 550 Triệu
71 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
40 m²(4 x 10)
2,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
8,4 Tỷ
84 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
113 m²(5 x 22)
8,5 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
63 m²(4 x 16)
4,8 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
841 m²(4 x 63)
46 Tỷ 950 Triệu
55.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai