Bán đất 305 Võ Trần Chí Thửa 537+ 538 Tờ 38 Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Đất
8500 m²(56 x 152)
320 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C phường Tân Tạo | 52 triệu/m² | 25 triệu/m² - 77 triệu/m² |
Đất
8500 m²(56 x 152)
320 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
186 m²(5.1 x 35)
9 Tỷ 250 Triệu
49.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
300 m²(5.2 x 35)
14,8 Tỷ
49.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
84 m²(5.2 x 16)
4,7 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(5.2 x 13)
4,9 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
56 m²(4 x 14)
3,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
111 m²(8 x 14)
5,4 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
152 m²(6.7 x 25)
3 Tỷ 750 Triệu
24.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
111 m²(8 x 14)
5,5 Tỷ
49.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
63 m²(4.2 x 15)
3 Tỷ 550 Triệu
56.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
100 m²(5 x 20)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
60 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
63 m²(4.2 x 15)
3 Tỷ 550 Triệu
56.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
15000 m²(100 x 150)
720 Tỷ
48 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai