Bán đất thửa 541 tờ 54 Trần Xuân Soạn Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
65 m²(4.55 x 15)
6 Tỷ 150 Triệu
94.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tân Hưng giá từ 5 đến 10 tỷ | 87 triệu/m² | 43 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Tân Hưng giá từ 5 đến 10 tỷ | 102 triệu/m² | 53 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Đất
65 m²(4.55 x 15)
6 Tỷ 150 Triệu
94.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
65 m²(4.55 x 15)
6 Tỷ 150 Triệu
94.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
70 m²(5 x 14)
5,8 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường O
Đất
61 m²(4.5 x 13.5)
7,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường O
Đất
102 m²
8.5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
50.8 m²
7.5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
77.8 m²
9.5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Đất
178 m²
9.5 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
206 m²
8.8 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Tân Quy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai