Bán nhà 811 Thống Nhất Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(4.3 x 15.5)
19,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
20.6 Tỷ
~ 271 Triệu/m²76m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
Nhà phố
86 m²(4.3 x 15.5)
19,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
150 m²(10 x 15)
20,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
160 m²(16 x 10)
19,7 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
155 m²(7 x 25)
22 Tỷ
142 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
105 m²(5.7 x 19)
21 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
165 m²(6.7 x 25)
21 Tỷ
127 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
20 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
210 m²
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Hội Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai