Bán nhà hẻm 26/65 Đường Số 7 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
6.9 Tỷ
~ 173 Triệu/m²40m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 |
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
6,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
3 m²(3 x 17)
6,9 Tỷ
2.3 Tỷ/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
34 m²(4.1 x 8.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
6,9 Tỷ
121 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
55 m²(4.7 x 12)
6,9 Tỷ
125 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
56 m²(4.7 x 12)
6,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai