Bán đất thửa 676 tờ 24 Đường số 7 Đường số 7 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
110 m²(5.1 x 22.5)
12 Tỷ 289 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
12 Tỷ
~ 150 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Đất
110 m²(5.1 x 22.5)
12 Tỷ 289 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
85.6 m²(5 x 17)
11 Tỷ 520 Triệu
135 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
110 m²(5 x 22)
11,6 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 46
Đất
106 m²(5 x 21)
11,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
110 m²(5 x 22)
12,3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
115 m²(5 x 23)
11,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
95 m²(5 x 19)
12,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
80 m²
12 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai