Bán toà nhà 596 Nguyễn Đình Chiểu Phường Bán Cờ
Tòa Nhà Văn Phòng
224.5 m²(7.45 x 30)
300 Tỷ
1.34 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
300 Tỷ
~ 536 Triệu/m²560m²
(20m x 28m )| Loại sản phẩm | Tòa Nhà Văn Phòng | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | 20m | |
| Diện tích | 560 m2 | |
| Số tầng | 11 | |
| Số tầng hầm | 2 |
Bán Cao Ốc 261 263 Phan Xích Long Phường 2 Quận Phú Nhuận
Diện tích: 560m²
Vị trí :Tọa lạc trên mặt tiền đường Phan Xich Long Quận Phú Nhuận, lưu thông thuận tiện qua Quận 1, Quận 3,.
Quận Tân Bình và khu vực sân bay Tân Sơn Nhất.Bao quanh là các quán ăn,siêu thị, công viên, rạp chiếu phim, trường học, các tòa cao ốc lớn . Cách sân bay Tân Sơn Nhất ( 15 phút đi xe máy). Cách ngã 4 Phú Nhuận (5 phút đi xe máy).
Diện tích :20 x 28m.
Diện tích sàn : 300m2. TDT sàn : 3.300m2
Kết cấu : 2 hầm, trệt 11 tầng, 2 thang máy Pháp lý: sổ hồng. Phù hợp cho nhà đầu tư.
Giá: 300 tỷ. Đang cho ngân hàng techcombank thuê
Tòa Nhà Văn Phòng
224.5 m²(7.45 x 30)
300 Tỷ
1.34 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Tòa Nhà Văn Phòng
129.57 m²(7 x 18.85)
300 Tỷ
2.32 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Tòa Nhà Văn Phòng
569 m²(29 x 19)
300 Tỷ
527 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bát Nàn
Nhà phố
287 m²
290 Tỷ
1.01 Tỷ/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Tòa Nhà Văn Phòng
335 m²
260 Tỷ
776 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
687 m²
320 Tỷ
466 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Tòa Nhà Văn Phòng
710 m²
300 Tỷ
423 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
653 m²
320 Tỷ
490 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai