Bán CHDV 340/79 Lê Văn Quới, P. BHH A, Q. Bình Tân
Căn Hộ Dịch Vụ
222.7 m²(8 x 29)
39 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quế
40 Tỷ
~ 162 Triệu/m²247m²
(9m x 32m )| Loại sản phẩm | Tòa Nhà Văn Phòng | |
| Hướng | Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | 3m | |
| Diện tích | 247 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 1120m2 |
Bán toà nhà 6 Đường số 3, Phường Bình Hưng Hoà, Q. Bình Tân.
- Diện tích: 9x32m, 247m2, Sàn: 1.120,41m2.
- Kết cấu:1 Hầm + 7 tầng, TM, PCCC.
Căn Hộ Dịch Vụ
222.7 m²(8 x 29)
39 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quế
Nhà phố
400 m²(8 x 50)
39 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Long
Nhà phố
360 m²(20 x 18)
39,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
363 m²(12 x 19)
39 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
600 m²
39 Tỷ
65 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Hưng Hòa
Nhà phố
164.7 m²
41.3 Tỷ
251 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Nhuận
Nhà phố
358 m²(14 x 20)
39,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
190 m²
40 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai