Bán chung cư Hương Lộ 3 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
276 m²(9 x 34)
36 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
39 Tỷ
~ 175 Triệu/m²222.7m²
(8m x 29m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 222.7 m2 |
Bán CHDV 340/79 Lê Văn Quới, P. BHH A, Q. Bình Tân
Diện Tích : 8mx29m . Đúc 6 tấm, gồm 58 phòng thuê khoáng 170 triệu/1 tháng, 1 nhà xe để được 120 chiếc .
Hẻm nhựa 9m xe tải quay đầu . Khu dân cư nhiều nhà cao tầng
Vị Trí: hẻm 340 đường Lê Văn Quới, gần đường Mã Lò, khu dân trí cao
Giá : 39 tỷ - TL
TELL: 0981.699.932 Gia Bảo Chuyên CHDV
Căn Hộ Dịch Vụ
276 m²(9 x 34)
36 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Căn Hộ Dịch Vụ
361 m²(12 x 19)
37 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
400 m²(8 x 50)
39 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Long
Nhà phố
360 m²(20 x 18)
39,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
363 m²(12 x 19)
39 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 4
Tòa Nhà Văn Phòng
247 m²(9 x 32)
40 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
600 m²
39 Tỷ
65 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Hưng Hòa
Nhà phố
358 m²(14 x 20)
39,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai