Bán nhà mặt tiền 1100 Đường số 6 xã Hiệp Phước
Đất
80 m²(7 x 11.4)
2 Tỷ 950 Triệu
36.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 6
2.85 Tỷ
~ 16.7 Triệu/m²170.8m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 170.8 m2 | |
| Số tầng | 1 |
NGANG 7M - FULL THỔ CƯ - KHOẢNG 15 TRIỆU/1M,
Thửa 336 tờ 81 Nhơn Đức Nhà Bè
- Diện tích 170.8m²( 7×24.6m vuông vức)
- Hiện trạng đất trống thuận tiện xây dựng
* vị trí
- Cách mặt tiền đường Lê Văn Lương 200m,
- 500m ra đường Ngô Quang Thắm.,
Đất
80 m²(7 x 11.4)
2 Tỷ 950 Triệu
36.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 6
Đất
80 m²(7 x 11.4)
2,9 Tỷ
36.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên ấp 2-3
Đất
80 m²(7 x 11.4)
2,9 Tỷ
36.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên ấp 2-3
Đất
1531 m²(19 x 82)
3 Tỷ
2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
1900 m²(30 x 65)
3 Tỷ
1.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
128 m²(8.6 x 15.2)
2,7 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
172.1 m²
2.7 Tỷ
15.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
95.5 m²
2.7 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai