Bán nhà Thửa 1269 tờ 154 Thửa 1269 tờ 154 ( Địa chỉ 99.13) Đường 48 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
6 Tỷ 750 Triệu
~ 52.7 Triệu/m²128m²
(4m x 32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà số 709 Số 14, Phường Hiệp Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 4 x 32m
Diện tích công nhận: 128m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 6.8 Tỷ
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 25
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
116 m²(4.5 x 18)
6,7 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
78 m²(4.5 x 17.5)
6,7 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
41 m²(12 x 3.6)
6 Tỷ 750 Triệu
165 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
6,5 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai