Bán nhà hẻm 6/3A số Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
19 m²(3.2 x 6.7)
1,7 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường Số
1,6 Tỷ
~ 48.5 Triệu/m²33m²
(2m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 33 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà số 19/49 13, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 2 x 15m
Diện tích công nhận: 33m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 1.6 Tỷ
Nhà phố
19 m²(3.2 x 6.7)
1,7 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường Số
Nhà phố
21 m²(3 x 5.35)
1,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
33 m²(8 x 4.1)
1,7 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
22 m²(4 x 5.5)
1 Tỷ 690 Triệu
76.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
44 m²(3.9 x 13)
1,7 Tỷ
38.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 450 Triệu
45.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
14 m²(2.7 x 7)
1 Tỷ 650 Triệu
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
21 m²(3.2 x 7)
1 Tỷ 650 Triệu
78.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai