Bán nhà hẻm 130/12/2 Đường Số 2 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
1,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
1,7 Tỷ
~ 89.5 Triệu/m²19m²
(3.2m x 6.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 6.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 19 m2 |
?? GIẢM 100Tr >>> CÒN 1.7 TỶ Bớt Lộc
❌❌ HÀNG HIẾM -SỔ HỒNG RIÊNG -KHÔNG QUY HOẠCH- HOÀN CÔNG ĐỦ - GẦN ĐH NGÂN HÀNG - LINH CHIỂU -GIÁ 1.7TỶ
- Gồm : Trệt + lầu, 2 phòng ngủ, 1wc.
- Nhà cách đường lớn 100m, gần ĐH ngân hàng.
- Diện tích công nhận đủ : 21m2
- Cam kết không quy hoạch
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
1,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
61 m²(4 x 15.5)
1,8 Tỷ
29.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 36
Nhà phố
33 m²(2 x 15)
1,6 Tỷ
48.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
33 m²(8 x 4.1)
1,7 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
23 m²(4 x 5.2)
1,8 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
22 m²(4 x 5.5)
1 Tỷ 690 Triệu
76.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
14 m²(2.7 x 7)
1 Tỷ 650 Triệu
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
21 m²(3.2 x 7)
1 Tỷ 650 Triệu
78.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai