Bán nhà hẻm 153/7 (Thửa 712, tờ 26) Linh Đông Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
208 m²(7.5 x 25)
11 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
11 Tỷ
~ 128 Triệu/m²86m²
(18m x 4.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 18m | |
| Dài | 4.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 10 phòng | |
| Số WC | 10 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà mặt tiền 8, phường Thủ Đức
Diện tích: 18 x 4,7m
Diện tích công nhận: 86m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 10, nhà vệ sinh: 10
Giá: 11.0 Tỷ
Nhà phố
208 m²(7.5 x 25)
11 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
53 m²(6 x 9)
11 Tỷ
208 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 35
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
11 Tỷ
153 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
60 m²(3.3 x 19)
11 Tỷ
183 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
138.2 m²(8 x 18)
11 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
100 m²(6 x 14)
11 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
75 m²(5.4 x 14)
11 Tỷ
147 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
96 m²(4.5 x 21)
11 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai