Bán nhà mặt tiền 785 Long Thuận, phường Long Phước
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
4,1 Tỷ
82 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
3,9 Tỷ
~ 74.4 Triệu/m²52.4m²
(5.1m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.4 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 733 Long Thuận, phường Long Phước
Diện tích: 5,1 x 11m
Diện tích công nhận: 52,4m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 3.9 Tỷ
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
4,1 Tỷ
82 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
4,1 Tỷ
82 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4,2 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
84 m²(6.4 x 13)
3,8 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
82 m²(6.8 x 12)
4 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
111.6 m²(4.3 x 25)
4,2 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
52 m²(4.2 x 13)
3,8 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
4 Tỷ 150 Triệu
76.9 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai