Bán nhà hẻm 27/2/1 12 ( Thửa 662 Tờ 47 ) Nhà Trường Thạnh Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,2 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
4,2 Tỷ
~ 21 Triệu/m²200m²
(6.4m x 31m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.4m | |
| Dài | 31m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà mặt tiền 581 Long Phước, phường Long Phước
Diện tích: 6,4 x 31m
Diện tích công nhận: 200m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,2 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
61.7 m²(4 x 15.5)
4,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
61 m²(4.2 x 14.5)
3 Tỷ 850 Triệu
63.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
88.3 m²
4 Tỷ 250 Triệu
48.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
62 m²(4.4 x 14.3)
4,5 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
4,5 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
61.7 m²(4 x 15.5)
4,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
61.7 m²(4 x 15.5)
4,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai