Bán nhà 224 Quốc Lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
890 m²(12 x 80)
140 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
140 Tỷ
~ 54.6 Triệu/m²2565m²
(32m x 32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 32m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2565 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền 542 Long Phước, phường Long Phước
Diện tích: 32 x 32m
Diện tích công nhận: 2.565,00m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 140.0 Tỷ
Nhà phố
890 m²(12 x 80)
140 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
459.3 m²(17 x 26)
140 Tỷ
305 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
2595 m²(30 x 90)
140 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
127 m²(6.6 x 20)
140 Tỷ
1.1 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
3400 m²(16 x 120)
140 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
4026 m²(32 x 102)
140 Tỷ
34.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
13000 m²(65 x 180)
136 Tỷ
10.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Căn Hộ Dịch Vụ
3628 m²(30 x 120)
133 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai