Bán nhà 146 Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
220 m²(4.4 x 50)
55,5 Tỷ
252 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
54,5 Tỷ
~ 139 Triệu/m²392m²
(7.5m x 45m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 45m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 392 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà Mặt tiền 53 Đường số 17 Phường Thủ Đức
Diện tích: 7,5 x 45m
Diện tích công nhận: 392m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 54.5 Tỷ
Nhà phố
220 m²(4.4 x 50)
55,5 Tỷ
252 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
705 m²(18 x 39)
57 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
654 m²(29.5 x 22)
52 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
440 m²(5.5 x 66)
54 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
304.6 m²(12.3 x 24.8)
55 Tỷ
181 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
194 m²(7 x 29)
52 Tỷ
268 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
52 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
194 m²(7 x 29)
52 Tỷ
268 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai