Bán nhà Thửa 899 Tờ 41 Thửa 899 Tờ 41 ( ĐC: 44.7.10 ) Đông Lân 5 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
4 Tỷ 450 Triệu
~ 55.6 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 509 TK12, xã Bà Điểm
Diện tích: 4 x 20m
Diện tích công nhận: 80m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 4.5 Tỷ
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
Nhà phố
112 m²(6 x 18.5)
4,5 Tỷ
40.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
70 m²(3.5 x 20)
4,5 Tỷ
64.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
225 m²(9 x 25)
4,4 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²(6 x 19)
4,5 Tỷ
40.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,4 Tỷ
73.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
103 m²(5 x 20)
4,5 Tỷ
43.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
Nhà phố
150 m²(10 x 15)
4,5 Tỷ
30 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai