Bán nhà 204 Nguyễn Thái Bình Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
136 m²(5.1 x 28)
39 Tỷ
287 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Thái Bình
36,8 Tỷ
~ 111 Triệu/m²331m²
(24m x 19.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 24m | |
| Dài | 19.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 331 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 8 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 48 Rạch Bà Lớn, xã Bình Hưng
Diện tích: 24 x 19,5m
Diện tích công nhận: 331m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 8, nhà vệ sinh: 8
Giá: 36.8 Tỷ
Nhà phố
136 m²(5.1 x 28)
39 Tỷ
287 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
188 m²(25 x 15)
38 Tỷ
202 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 7
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
36 Tỷ
360 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
35 Tỷ
175 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
200 m²
35.8 Tỷ
179 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Nhà phố
1200 m²(29 x 34)
35 Tỷ
29.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Bình Hưng
Nhà phố
314 m²(27 x 15)
38 Tỷ
121 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
352 m²(18 x 20)
38 Tỷ
108 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai