Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 2/1 Phan Thúc Duyện, P4, Tân Bình
Nhà phố
100.8 m²(5.5 x 18)
33 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
33 Tỷ
~ 159 Triệu/m²207m²
(9m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 207 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền 48 Phan Huy Ích, Phường Tân Bình
Diện tích: 9 x 23m
Diện tích công nhận: 207m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 33.0 Tỷ
Nhà phố
100.8 m²(5.5 x 18)
33 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
250 m²(10 x 24.4)
33 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
400 m²(12 x 17)
30 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
94.1 m²(4.67 x 17)
33 Tỷ
351 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
171.6 m²(6.6 x 26)
33 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
157.8 m²(6 x 26.3)
33 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
244 m²
33 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
280 m²
33 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai