Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 2/1 Phan Thúc Duyện, P4, Tân Bình
Nhà phố
100.8 m²(5.5 x 18)
33 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
33 Tỷ
~ 118 Triệu/m²280m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 280 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 177 Cống Lở Phường 15 Quận Tân Bình
? BIỆT PHỦ MẶT TIỀN LÔ GÓC - DIỆN TÍCH LỚN - ĐA CÔNG NĂNG - TRUNG TÂM TÂN BÌNH.,
+ Diện tích: 9/15.3 × 22m,
+ Đường mặt tiền 12m, đường hông 6m.,
+ Kết cấu: Nhà 4 tầng, xây dạng biệt phủ. Hiện đang khai thác dòng tiền Căn hộ dịch khép kín 30 phòng và 3 Kiot mặt tiền. Dòng tiền nhẹ 100 triệu.,
+ Vị trí: Trung tâm Tân Bình, Cạnh Tân Sơn Nhất, gần chợ, Trung tâm Phường 15 nơi sung túc...,
+ Công năng: Biệt phủ Gia đình ở, Xây Căn hộ cao cấp, Nhà Hàng, Khách Sạn, Trường Học quốc tế, trung tâm Tiếng Anh, Viện Thẩm mỹ, Trung Tâm hội nghị....,
+ Nhà hoàn công đầy đủ, sổ bank giữ 13 tỷ, cc ngay.,
Nhà phố
100.8 m²(5.5 x 18)
33 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
250 m²(10 x 24.4)
33 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
94.1 m²(4.67 x 17)
33 Tỷ
351 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
171.6 m²(6.6 x 26)
33 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
157.8 m²(6 x 26.3)
33 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
207 m²(9 x 23)
33 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
244 m²
33 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
125 m²
33 Tỷ
264 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai