Bán nhà hẻm 227/5/13 MPN Gò Dầu Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
16 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
16 Tỷ
~ 390 Triệu/m²41m²
(3.2m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 41 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
Bán nhà mặt tiền 48 Phạm Văn Hai, Tân Sơn Hòa
Diện tích: 3,2 x 13m
Diện tích công nhận: 41m²
Kết cấu: 6 lầu, 8 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 16.0 Tỷ
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
16 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
125 m²(9 x 13)
15,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
134 m²(4 x 20)
17,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
66 m²(3 x 22)
16,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
16 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
155 m²(6.5 x 23)
16 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²
17.5 Tỷ
337 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
41 m²
16 Tỷ
390 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai