Bán nhà 20 Đường Số 42 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
185 m²(13.5 x 20)
32 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 42
33 Tỷ
~ 150 Triệu/m²220m²
(6m x 36.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 36.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 220 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà Mặt tiền 43 Đặng Văn Bi, Phường Thủ Đức
Diện tích: 6 x 36,5m
Diện tích công nhận: 220m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 33.0 Tỷ
Nhà phố
185 m²(13.5 x 20)
32 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
230 m²(10.3 x 23)
33 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
478 m²(8 x 29)
33 Tỷ
69 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
279 m²(11.7 x 23.8)
30 Tỷ
108 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
300 m²(11.5 x 26)
30 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
500 m²(10 x 35)
33 Tỷ
66 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
477.9 m²(6.12 x 33)
36 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
87 m²
33 Tỷ
379 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai