Bán nhà 106 Nghĩa Phát Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
11,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
11,5 Tỷ
~ 111 Triệu/m²104m²
(4m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 104 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 4 Đỗ Thị Tâm, Tân Sơn Nhì
Diện tích: 4x26m = 104m
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 11,5 Tỷ
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
11,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
74 m²(3.6 x 20.5)
11,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường S
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
11,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
93 m²(3.4 x 27)
11,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
11,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
11,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
56 m²(5 x 15)
11,5 Tỷ
205 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(3.6 x 19)
11,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai