Bán nhà 2 mặt tiền 5 Đường 54 phường Thảo Điền
Nhà phố
112 m²(5.5 x 18.5)
33,5 Tỷ
299 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 54
33,5 Tỷ
~ 248 Triệu/m²135m²
(7.5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán nhà mặt tiền 36 Bắc Nam 2, phường An Khánh
Diện tích: 7,5 x 18m
Diện tích công nhận: 135m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 33.5 Tỷ
Nhà phố
112 m²(5.5 x 18.5)
33,5 Tỷ
299 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 54
Nhà phố
134.5 m²(6 x 23)
34 Tỷ
253 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
132 m²(6.9 x 19.7)
33 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 37
Nhà phố
110 m²(10 x 11)
33 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trúc Đường
Nhà phố
120 m²(4 x 26)
33 Tỷ
275 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
109 m²(4.1 x 25)
34 Tỷ
312 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
164 m²
33 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
225 m²
33 Tỷ 750 Triệu
150 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai