Bán nhà mặt tiền 36 Bắc Nam 2, phường An Khánh
Nhà phố
135 m²(7.5 x 18)
33,5 Tỷ
248 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Bắc Nam 2
34 Tỷ
~ 253 Triệu/m²134.5m²
(6m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | 6m | |
| Diện tích | 134.5 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 454.4m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 28 Đường số 33, phường An Khánh ( Bình An)
- Kích thước: 6x23m
- Công nhận: 134,5m
- Kết cấu: Hầm + 4 lầu
- HĐT: 40tr/tháng
Nhà phố
135 m²(7.5 x 18)
33,5 Tỷ
248 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Bắc Nam 2
Nhà phố
112 m²(5.5 x 18.5)
33,5 Tỷ
299 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 54
Nhà phố
109 m²(4.1 x 25)
34 Tỷ
312 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
225 m²
33 Tỷ 750 Triệu
150 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
65 m²
34 Tỷ
523 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
153 m²
34 Tỷ
222 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Nhà phố
398 m²
34 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
200 m²
34 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai