Bán nhà 16 Đường số 54, phường Thảo Điền
Nhà phố
66.3 m²(4.5 x 35)
32,5 Tỷ
490 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 54
33 Tỷ
~ 250 Triệu/m²132m²
(6.9m x 19.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.9m | |
| Dài | 19.7m | |
| Mặt hậu | 6.9m | |
| Diện tích | 132 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 460.9m2 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 44 Đường số 37, Phường An Khánh
- Kích thước: 6,9x19,7m
- Công nhận: 132m
- Kết cấu: Nhà 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng lớn, 1 sân thượng nhỏ
- Hướng: Đông Bắc
Nhà phố
66.3 m²(4.5 x 35)
32,5 Tỷ
490 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 54
Nhà phố
135 m²(7.5 x 18)
33,5 Tỷ
248 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Bắc Nam 2
Nhà phố
110 m²(10 x 11)
33 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trúc Đường
Nhà phố
120 m²(4 x 26)
33 Tỷ
275 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
164 m²
33 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
250 m²
33 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nhà phố
455 m²
33 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 43
Nhà phố
80.4 m²
33 Tỷ
410 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai