NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Ảnh đại diện
z7293259279467_bee2e5360226ce67655449961849aaf7.jpg
z7293259258130_9a9929a20ee06a7f781ca91c3adfbcd2.jpg
+4
z7293259269408_ada90637fdea6b93e4fc0dc409f266b5.jpg z7293259244746_97bac1728097cd65d10e043753ac6e6a.jpg z7293259234223_01084b1f9b40cc4c8a509d2eea394862.jpg z7293259229115_9483b5e8139a24f15ad3d187123760d7.jpg

Bán Nhà Mặt Tiền 29 Đỗ Thị Lời , P.11, Quận 3

Đỗ Thị Lời, Phường Bàn Cờ, TP.HCM
Giá

19,8 Tỷ

~ 402 Triệu/m²
Diện tích:

49.3m²

(4.4m x 15m )

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Mặt Tiền
Ngang 4.4m
Dài 15m
Mặt hậu -
Diện tích 49.3 m2

Bán Nhà Mặt Tiền 29 Đỗ Thị Lời , P.11, Quận 3

 

Diện tích: 4.4m x 15m, Diện Tích Công Nhận: 49.3m2

 

Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu

 

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.

 

Giá: 19,8 Tỷ

 

- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Gia Bảo

093.989.2277

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip