Bán Nhà Mặt Tiền 31 Nguyễn Văn Mai, Phường 8, Quận 3
Nhà phố
107 m²(5.7 x 23)
40 Tỷ
374 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Văn Mai
40 Tỷ
~ 400 Triệu/m²100m²
(4.1m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 282A Lê Văn Sỹ, P.14, Q.3
- DT: 4.1 x 25m
- DTCN: 100m²
- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 40 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
107 m²(5.7 x 23)
40 Tỷ
374 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Văn Mai
Nhà phố
105.5 m²(12 x 14)
40 Tỷ
379 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
53.8 m²(4 x 9)
40 Tỷ
743 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
38 Tỷ
500 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
94.1 m²(8 x 15)
40 Tỷ
425 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
138 m²(5.5 x 25)
40 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
129 m²(5 x 26)
36 Tỷ
279 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
157.6 m²(8.8 x 20)
40 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai