Bán nhà hẻm 8/1 ( Thửa 537 tờ 12 ) Đường số 27 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
125 m²(7 x 18)
20 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
20 Tỷ
~ 247 Triệu/m²81m²
(4m x 20.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà Mặt tiền 23 Hàn Thuyên, Phường Thủ Đức
Diện tích: 4 x 20,8m
Diện tích công nhận: 81m²
Kết cấu: 5 Lầu
Giá: 20 Tỷ
Nhà phố
125 m²(7 x 18)
20 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
350 m²(23.5 x 15)
20 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
271 m²(16 x 17)
20 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
191 m²(7.6 x 25)
20 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
702 m²(6.2 x 50)
20 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
290 m²(6 x 20)
20 Tỷ
69 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
81 m²
20 Tỷ
247 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hàn Thuyên
Nhà phố
82 m²(4.1 x 20)
19,8 Tỷ
241 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai