Bán nhà mặt tiền 164-166 Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
35 Tỷ
273 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Cửu Đàm
35,5 Tỷ
~ 185 Triệu/m²192m²
(8m x 24m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 192 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 197A-197B Độc Lập, Phường Tân quận uý, Quận Tân Phú
Diện tích: 8x24m. Diện Tích Công Nhận: 192m2
Kết cấu: 4 Tầng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 35,5 Tỷ
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
35 Tỷ
273 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Cửu Đàm
Nhà phố
165 m²(13.7 x 17.6)
35,5 Tỷ
215 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Diệp Minh Châu
Nhà phố
492 m²(6.5 x 34)
36 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(8 x 16)
35 Tỷ
547 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Cửu Đàm
Nhà phố
165 m²
36 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Diệp Minh Châu
Nhà phố
140 m²(3.9 x 41)
36 Tỷ
257 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
344 m²(8 x 46)
35 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
135 m²(5.2 x 26)
36 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai