Bán Nhà Mặt Tiền 622 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình
Nhà phố
76.9 m²(4.1 x 21.5)
28,7 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
28,5 Tỷ
~ 359 Triệu/m²79.4m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79.4 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 188 Cộng Hòa, P.4, Q.Tân Bình
Diện tích: 4x20m, Diện Tích Công Nhận: 79.4m2
Kết cấu: 6 Tầng + Sân thượng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
Giá: 28,5 Tỷ
Nhà phố
76.9 m²(4.1 x 21.5)
28,7 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
263.1 m²(5.47 x 42.12)
29 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
87 m²(6.2 x 14.5)
28 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
82 m²(5 x 18)
26 Tỷ
317 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
76.9 m²(4.2 x 21.5)
30,4 Tỷ
395 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
152.5 m²
30 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
132 m²
28.9 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
145 m²
26.5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai