Bán Nhà Mặt Tiền 874 Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình
Nhà phố
112 m²(7 x 15.5)
26,4 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
26,5 Tỷ
~ 325 Triệu/m²81.6m²
(10.2m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10.2m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81.6 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 17 Hồng Hà, P2 , Tân Bình
- DT: 10.2 x 8m
- DTCN: 81.6m²
- Kết cấu: 3 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 26,5 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
112 m²(7 x 15.5)
26,4 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
160 m²(4.3 x 27.2)
26,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
150.8 m²(5.2 x 29)
26,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
117 m²(4.4 x 27)
26,2 Tỷ
224 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
117 m²(4.3 x 27.2)
26,2 Tỷ
224 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
117 m²(4.3 x 27.2)
26,2 Tỷ
224 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
145 m²
26.5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
259.43 m²
26.5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai