Bán nhà 188 Ấp Tân Thới 3 Dương Công Khi Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
680 m²(20 x 34)
26,5 Tỷ
39 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
27 Tỷ
~ 36.7 Triệu/m²735m²
(21m x 35m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 21m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 735 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà mặt tiền 1379 Ngô Quyền, Hóc Môn
Diện tích: 21 x 35m
Diện tích công nhận: 735m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 27.0 Tỷ
Nhà phố
680 m²(20 x 34)
26,5 Tỷ
39 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
336 m²(8 x 42)
27,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
1004 m²(21 x 48)
28 Tỷ
27.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
404 m²(8 x 50)
26 Tỷ
64.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
900 m²(17 x 60)
26 Tỷ
28.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân
Nhà phố
323 m²(9 x 23)
27 Tỷ
83.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
323 m²(9 x 23)
27 Tỷ
83.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
322.3 m²
27.5 Tỷ
85.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai