Bán nhà mặt tiền 316 Ngô Quyền, phường An Đông
Nhà phố
78.5 m²(10 x 8)
2,5 Tỷ
31.8 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
2,5 Tỷ
~ 34.6 Triệu/m²72.2m²
(3.8m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72.2 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 128 An Bình, phường An Đông
Diện tích: 3,8 x 18m
Diện tích công nhận: 72,2m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 2.5 Tỷ
Nhà phố
78.5 m²(10 x 8)
2,5 Tỷ
31.8 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
16 m²(3 x 5.5)
2 Tỷ 450 Triệu
153 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
16 m²(2.2 x 7)
2 Tỷ 450 Triệu
153 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
15 m²(3.1 x 5)
2,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nghĩa Thục
Nhà phố
21 m²(4.9 x 5.2)
2,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
13 m²(2 x 7)
2,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
2,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Thời Trung
Nhà phố
12.6 m²(4 x 3.15)
2,6 Tỷ
206 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai