Bán nhà 234 Lạc Long Quân Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
12.5 Tỷ
~ 195 Triệu/m²64m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 |
Bán nhà đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11
• Diện tích: 4m x 16m
• Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, có 5 phòng ngủ, 4 toilet, nhà sạch đẹp vào ở liền
• Hẻm xe tải, xe hơi vô tận nhà
• Giá bán: 12.5 tỷ VNĐ
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
59 m²(4.5 x 13)
12,5 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
12,7 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
124 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
124 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
118 m²(4.5 x 26)
12,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
103 m²(3.5 x 26)
12,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
48 m²(3.2 x 15)
12,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai