Bán nhà mặt tiền 1 Bế Văn Đàn, Tân Bình
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
15 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bế Văn Đàn
15 Tỷ
~ 228 Triệu/m²65.8m²
(4.55m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.55m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65.8 m2 |
Bán Nhà HXH Cửu Long, P2, Tân Bình – 4 Lầu ST, 65,8m² – Giá 15 Tỷ ?
? Địa chỉ: 25/4B Cửu Long, Phường 2, Tân Bình.
Diện tích: 4,55 x 13m, công nhận 65,8m².
Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu + sân thượng, thiết kế kiên cố.
Vị trí: Hẻm xe hơi rộng rãi, ngay trung tâm P2, gần sân bay Tân Sơn Nhất, tiện mở văn phòng, kinh doanh hoặc để ở.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
? Giá bán: 15 tỷ (thương lượng).
? Liên hệ: 0981699932
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
15 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bế Văn Đàn
Nhà phố
79 m²(4.8 x 17)
15 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Lội
Nhà phố
62.6 m²(5.05 x 15.6)
15 Tỷ
240 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
99 m²(4.3 x 23)
15 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Nhà phố
92.9 m²(5 x 20)
15 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Mai Ninh
Nhà phố
49.6 m²(4 x 14)
15 Tỷ
302 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
99 m²(4 x 22)
15 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Hoàng
Nhà phố
72 m²
15 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai