Bán nhà hẻm 32/3G Bùi Đình Tuý Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
119 m²(9.6 x 13)
39 Tỷ
328 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
38,5 Tỷ
~ 121 Triệu/m²318m²
(11m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 318 m2 |
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 117/13 Bình Quới, P27, Bình Thạnh
- DT: 11 x 27m
- DTCN: 318m²
- Kết cấu: 3 lầu + Sân thượng
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 38,5 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
119 m²(9.6 x 13)
39 Tỷ
328 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
264.7 m²(7.3 x 29)
42 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
119 m²(9.6 x 13)
39 Tỷ
328 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
169 m²(11 x 16)
39 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
171 m²(8 x 26)
39 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
187 m²(6.6 x 29)
39 Tỷ
209 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
39 Tỷ
348 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
204 m²(10 x 22)
38 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai