Bán nhà hẻm 3B27/11 Tổ 3 ấp 3 xã Tân Vĩnh Lộc Phường Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(4 x 8.5)
2,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
2,1 Tỷ
~ 30 Triệu/m²70m²
(3.5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 |
Mô tả:
+ Diện tích to 70m2 ngang 3.5m dài 20m.
+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu đúc, nhà gồm 3PN đủ cho gia đình đông thành viên nhưng tài chính hạn hẹp.
+ Vị trí hẻm 3m ba gác đánh võng vào nhà, 50m ra mặt tiền Đa Phước, đi Nguyễn Văn Linh chưa đầy 5 phút.
+ Gần nhà là khu cao cấp Khang Điền, song hành Quốc Lộ 50, giá BĐS đang tăng vọt từng ngày.
+ Sổ hồng chung 2 căn mua bán nhanh gọn.
Nhà phố
36 m²(4 x 8.5)
2,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
70.8 m²(5 x 14)
2,3 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
103.7 m²(5 x 20.8)
2,1 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
93.2 m²(6 x 18)
2,2 Tỷ
23.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Rạch Ông Đồ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,8 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
1,7 Tỷ
31.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Đất
83 m²(4 x 20)
1 Tỷ 980 Triệu
23.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
2,3 Tỷ
82.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai