Bán nhà hẻm 3B27/11 Tổ 3 ấp 3 xã Tân Vĩnh Lộc Phường Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(4 x 8.5)
2,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
2,2 Tỷ
~ 23.6 Triệu/m²93.2m²
(6m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 93.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm a9/10 Rạch Ông Đồ, xã Bình Chánh
Diện tích: 6 x 18m
Diện tích công nhận: 93,2m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 2.2 Tỷ
Nhà phố
36 m²(4 x 8.5)
2,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
70.8 m²(5 x 14)
2,3 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
2,5 Tỷ
31.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Nhà phố
103.7 m²(5 x 20.8)
2,1 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
88 m²(4 x 24)
2,6 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
264 m²(10.5 x 27)
2,6 Tỷ
9.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
83 m²(4 x 20)
1 Tỷ 980 Triệu
23.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
2,3 Tỷ
82.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai