Bán nhà hẻm A27/27A1 Ấp 1 (thửa 37 tờ 44) Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(4.1 x 12)
3 Tỷ 170 Triệu
70.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
3,4 Tỷ
~ 680 Triệu/m²5m²
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 5 m2 |
? BÁN NHÀ GIÁ TỐT – XÃ PHONG PHÚ, BÌNH CHÁNH –DIỆN TÍCH 5 X 20M. GẦN QUỐC LỘ 50 ?
? Vị trí: Ấp 5, xã Phong Phú, huyện Bình Chánh.
? Diện tích: 5 x 20m.
? Kết cấu: 1 trệt, 1 tum .gồm 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh – có thể cải tạo lại.
? Lô nhì Quốc lộ 50 – chỉ 80m vào nhà, hẻm rộng 3 Gác thoải mái.
? Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần chợ, trường học, bách hóa, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
? Pháp lý: Mua bán vi bằng, có thuế riêng rõ ràng.
? Giá bán: 3,4 tỷ – giá tốt khu vực, thương lượng chính chủ.
Nhà phố
45 m²(4.1 x 12)
3 Tỷ 170 Triệu
70.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
171 m²(4.4 x 21)
3,2 Tỷ
18.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 390 Triệu
56.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
3,5 Tỷ
48.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
66.3 m²(4 x 16.5)
3,5 Tỷ
52.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
27.1 m²(3.3 x 21)
3,2 Tỷ
118 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Tân Liêm
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
3 Tỷ 450 Triệu
57.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
3,2 Tỷ
76.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường C2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai