Bán nhà hẻm 3B27/8 Tổ 3 ấp 3 xã Vĩnh Lộc Phường Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
1,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
1 Tỷ 450 Triệu
~ 30.2 Triệu/m²48m²
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 |
? NHÀ BÁN GIÁ RẺ – ẤP 5, XÃ ĐA PHƯỚC, BÌNH CHÁNH.
? Chỉ 1,45 TỶ – CÓ THƯƠNG LƯỢNG.
✨ Thông tin chi tiết:
Diện tích: 48 M(4 X12M)
Kết cấu: Nhà cấp 4, 1 phòng ngủ, phòng khách, bếp, WC.
Hẻm trước nhà: Xe ba gác vào tận nơi, chỉ cách đường xe tải 20m.
Pháp lý: Mua bán vi bằng.
? Tiện ích xung quanh:
Gần trường học các cấp 1, 2, 3.
Gần chợ Đa Phước, Bách Hóa Xanh, Thế Giới Di Động.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.
Giao thông thuận tiện ra Quốc lộ 50, Quận 8, trung tâm TP.HCM.
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
1,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1 Tỷ 450 Triệu
30.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
180 m²(5 x 30)
1 Tỷ 550 Triệu
8.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đường Đất
Nhà phố
5 m²(4 x 12)
1 Tỷ 450 Triệu
290 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
1 m²(5 x 11)
1 Tỷ 450 Triệu
1.45 Tỷ/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
1 Tỷ 450 Triệu
26.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
1,7 Tỷ
31.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
1,5 Tỷ
17 Triệu/m²X.Bình Chánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai