Bán nhà hẻm 3B27/8 Tổ 3 ấp 3 xã Vĩnh Lộc Phường Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
1,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
1 Tỷ 450 Triệu
~ 1.45 Tỷ/m²1m²
(5m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1 m2 |
? BÁN NHÀ GẤP GIÁ TỐT - ẤP 1 XÃ ĐA PHƯỚC, BÌNH CHÁNH ?
? Chỉ 1,45 TỶ - GẦN CHỢ, TRƯỜNG HỌC, BV
? Vị trí: Ấp 1, xã Đa Phước, Bình Chánh – khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiện ích đầy đủ.
? Diện tích: 5 x 11m – thiết kế hợp lý, sử dụng tối đa công năng
? Kết cấu: Gác lửng kiên cố, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC
? Đường trước nhà xe hơi tới tận nơi – dễ dàng di chuyển, giao thông thuận tiện
? Pháp lý: Mua bán vi bằng, công chứng nhanh gọn
?️ Tiện ích xung quanh:
Gần chợ, Bách Hóa Xanh
Gần trường học các cấp
Gần bệnh viện, UBND, khu dân cư đông đúc
? Giá bán: 1,45 tỷ – Giá mềm, phù hợp tài chính người mua ở thực hoặc đầu tư cho thuê
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
1,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1 Tỷ 450 Triệu
30.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
180 m²(5 x 30)
1 Tỷ 550 Triệu
8.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đường Đất
Nhà phố
5 m²(4 x 12)
1 Tỷ 450 Triệu
290 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
1 Tỷ 450 Triệu
26.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1 Tỷ 450 Triệu
30.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
77 m²(4 x 22)
1 Tỷ 390 Triệu
18.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường B6
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
1,5 Tỷ
17 Triệu/m²X.Bình Chánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai