Bán nhà Thửa 693 Tờ 70 4 Lô D KDC Lê Hoài Anh Thửa 693 Tờ 70 4 Lô D KDC Lê Hoài Anh KDC Lê Hoài Anh Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
273 m²(13 x 21)
29,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
28,5 Tỷ
~ 88.1 Triệu/m²323.4m²
(8m x 40m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 323.4 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 18 phòng | |
| Số WC | 18 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 891/31 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Diện tích: 8 x 40m
Diện tích công nhận: 323,4m²
Kết cấu: 1 lầu, 18 phòng ngủ, 18 WC
Giá: 28.5 Tỷ
Nhà phố
273 m²(13 x 21)
29,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
170 m²(4 x 24)
27,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
27,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Hoàng Quốc Việt
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
29 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
320 m²(18 x 18)
27,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
133 m²(7 x 19)
28,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
26 Tỷ
163 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
147 m²
27.5 Tỷ
187 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai