Bán nhà hẻm 150/11A Huỳnh Văn Bánh Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(7.2 x 6.7)
6 Tỷ 950 Triệu
174 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
6 Tỷ 950 Triệu
~ 176 Triệu/m²39.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 39.6 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà Hẻm 81/3 Phùng Văn Cung, Phường Cầu Kiệu
Diện tích: 4,1 x 9m
Diện tích công nhận: 39,6m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 7.0 Tỷ
Nhà phố
40 m²(7.2 x 6.7)
6 Tỷ 950 Triệu
174 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
6 Tỷ 650 Triệu
222 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
37 m²(3.3 x 11)
6 Tỷ 950 Triệu
188 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
37 m²(3.3 x 11)
6 Tỷ 950 Triệu
188 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
34 m²(3.5 x 9)
6 Tỷ 950 Triệu
204 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
40 m²(5.2 x 7.7)
6,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
48 m²(5.2 x 9)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
29 m²(3 x 10)
7 Tỷ 550 Triệu
260 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai