Bán nhà hẻm 59/5k Tân Thới Nhất 1, Đông Hưng Thuận
Nhà phố
37 m²(5.2 x 7.2)
2,8 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 1
2 Tỷ 950 Triệu
~ 37.3 Triệu/m²79m²
(5m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 79/8 Tân Thới Nhất 1, Đông Hưng Thuận
Diện tích: 5 x 16m
Diện tích công nhận: 79m²
Kết cấu: 1 lầu, 5 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 3.0 Tỷ
Nhà phố
37 m²(5.2 x 7.2)
2,8 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 1
Nhà phố
59 m²(3.1 x 12)
2 Tỷ 950 Triệu
50 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 8
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2 Tỷ 970 Triệu
53 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
33 m²(4 x 9)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Nhà phố
79 m²
2.95 Tỷ
37.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
51 m²(3.5 x 15)
2 Tỷ 950 Triệu
57.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
43 m²(3.8 x 16.5)
2 Tỷ 950 Triệu
68.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Nhà phố
35 m²(4.2 x 8)
2 Tỷ 920 Triệu
83.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai