Bán nhà hẻm 79/8 Tân Thới Nhất 1, Đông Hưng Thuận
Nhà phố
79 m²(5 x 16)
2 Tỷ 950 Triệu
37.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 1
2.95 Tỷ
~ 37.3 Triệu/m²79m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79 m2 |
Bán nhà 79/8 Tân Thới Nhất 1 Phường Tân Thới Nhất Quận 12
-Hiện trạng là dãy trọ 5 phòng. Khách mua cho thuê giữ tiền hoặc xây mới tùy thích.
- Thông số vàng: 79m2 5 x 16m.
-Hẻm xe hơi quay đầu cách nhà 10m. Hẻm thông ra MT Trường Chinh, ngã 4 An Sương.
-Sổ vuông A4. Công nhận 100% DT đất. Pháp lý sạch , công chứng ngay.
-Tương lai ga Metro Tham Lương của tuyến Metro SỐ 2 (Bến Thành - Tham Lương) hoạt động từ nhà vài bước ra tới nhà ga, giá trị càng cao.
-Đối diện Bách Hóa Xanh ,gần trường học , siêu thị Coop Mart, tiện ích bao quanh.
Nhà phố
79 m²(5 x 16)
2 Tỷ 950 Triệu
37.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 1
Nhà phố
59 m²(3.1 x 12)
2 Tỷ 950 Triệu
50 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 8
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2 Tỷ 970 Triệu
53 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
33 m²(4 x 9)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 2
Nhà phố
45.5 m²
3.1 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
68 m²
3.2 Tỷ
47.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Nhà phố
51 m²(3.5 x 15)
2 Tỷ 950 Triệu
57.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
43 m²(3.8 x 16.5)
2 Tỷ 950 Triệu
68.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai